Anatomba Kuliko Mme Wangu

Love you xoxoxo" Akimaliza Anatengeneza BROADCAST LIST. Yaani nilivyoangalia hivyo halafu wanangu bado wadogo na tabia ya mumewangu ndio kwanza hajifunzi somo, nikaona chakufia - kikachukua watoto wangu, kwa bahati nzuri nilikuwa na. *Mungu anapoamua kukupa wewe mke au mme anakuwa ameangalia mbali kuliko wewe unavyofikiria. mmmh pole shostiiiii hapo fanya ulanguzi tu kwenda mbele hakuna jinsi!!!mie mwenzako ndoa ya mke mmoja na mme wangu hana hata hawala ila nimefundisha weee na kuvumilia kama mwaka na nusu lakini ata sifikishwiiii wala nini?? nikaona naanza kuchanganyikiwa live aaah nimefanya ulanguzi na kondomu. Watch Queue Queue. Simoni sasa amefuata samaki ziwani badala ya kufuatana na Yesu msalabani. Kuangalia dada mtu (yaani wifi yangu)ambaye ni wa kwanza katika familia ya mme wangu walikuwa na watoto 7 - watoto 6 wa kike wakafa ha huu huu ugonjwa akabaki mmoja. Japo mme alikuwa mzinzi lakini hakutaka watoto nje ya ndoa na alikuwa akiwaambia hao wanawake kuwa ana mke na hataki watoto. uponyaji wangu ninamwaga damu ya Yesu ya kupasawazisha juu ardhi na chini ya mbingu kwa jina la. Mambo matatu ambayo mwanamke hatakiwi kumwambia mme wakesoma hapa. Sasa naona tena dalili. Jioni baada ya mihangaiko ya kutafuta riziki unaporudi nyumbani sahau magumu uliyokutana nayo. But pole na kazi Mme wangu,I wish I was there nikumassage na Ulimi hadi usinzie. Please try again later. Chozi kwisha kupata baraka na mafanikio. Tundu ni mme wangu, kikubwa naweza kusema ni rafiki yangu wa karibu sana wa miaka mingi sana, nikiwa msichana mdogo, mrembo na smart. mume rasta demu kipara. 4 -wa mahali. Anasema Mapato ya kinondoni kipindi kile ilikuwa bilioni 9 baada ya miaka 3 yameongezeka mpaka bilioni 40 na wanataka yafikie bilioni 100 ingawa safari ni ndefu lakini kwa uwezo wa Mungu tutashinda. simulizi; pumzika kwa amani mke wangu nakuomba hata kwa ndoto! Ni mwezi mmoja tu tangu mke wangu kufariki, alifariki ghafla tu na mpaka leo sijajua sababu. Hapo huna budi kuonyesha unampenda kama kitabu hiki kinavyoeleza uk. mme wangu?” lilikuwa ni. Kupiga Punyeto kuna madhara kwani mimi mwenyewe ishanitokea nlikua napiga Punyeto kama dozi kw cku. Baada ya kitambo Mke wa potifa akamtamani Yusufu akamwambia njoo ukutane nami kimwili lakini yusufu akakataa akamwambia yule mwanamke mimi nikiwa katika uongozi Bwana wangu hausiki na kitu chochote katika nyumba hii kila kitu alicho nacho amenikabithi Hapa nyumbani hakuna aliye mkuu kuliko mimi bwana wangu hakunizuilia kitu chochote isipokuwa. Tulikuwa tupo kwenye uhusiano yapata kama miaka mitano hivi,hivyo tukaamua tuoane. Nikiona binti kavaa vibaya , naogopa kuwa akifa hivi alivyo ataenda kule. *Mungu anapoamua kukupa wewe mke au mme anakuwa ameangalia mbali kuliko wewe unavyofikiria. Naitwa sande sikumoja nilikuwa na demu wangu sikuhio nililudi home majila ya saa tano 5:15 nilipo ludu nilimkuta demu wangu kalala chakula amesha pika mm nilipo fika sikumuamsha nikajindalia mwenyewe nilipo mariza nika mwamsha 2kaoge 2lipo enda chooni 2kawa 2naogesha mara 2kaanza kupapasana kama kwaida yake akaanza kunyonya mboo bao lakwanza. Wamesahau kabisa kuitazama timu yao na mkwamo uliopo wameamua kuitukuza Simba na kuitaja aidha kwa mapungufu au kuwabeza Kama watani. Bwana Yesu ametuamuru tuheshimiye mapendo R/Mapendo ya kweli hayaoni wivu, mapendo kamili yanavumili, (mapendo makubwa hayahesabu mabaya) x2 ae 2. saivi aaaaaaah roho nyeupeeeee akili iko sawa. 2 Kwa kanisa la Mungu lililoko Korintho, kwa wote waliota kaswa katika Kristo Yesu, wakaitwa wawe watakatifu, pamoja na wengine wote ambao kila mahali wanalikiri jina la Bwana wetu Yesu Kristo, Bwana wao na Bwana wetu. Mungu ni mmoja, wala hakuna mwingine ila yeye; na kumpenda yeye kwa moyo wote, na kwa ufahamu wote, na kwa nguvu zote, na kumpenda jirani kama nafsi yako, kwafaa kuliko sadaka nzima za kuteketezwa na dhahibu zote pia # MARKO 12;32-33. Mambo matatu ambayo mwanamke hatakiwi kumwambia mme wakesoma hapa. Insha hizi zinafaa kutumiwa na mwalimu katika kuwaelekeza wanafunzi wanapofanya kazi yao ya kudurusu na wakati. Mimi ni mlemavu wa viungo, ulemavu huu niliupata nikiwa na miaka mitatu (3) nadhani ilikua ni polio kwasababu mzazi wangu alinambia kua niliugua homa kali ghafla, badae wakaenda kunichoma sindano baada ya kurudi mguu wa kulia ukawa unakataa kufanya kazi. 92000 kwa mwezi baada ya kuchukuwa mikopo na kumkabidhi mme wangu ili afanyie biashara,cha ajabu baada ya kuanza kupata shida mme wangu alikuwa akiniangalia. Huu ni mkusanyiko wa insha zinazohitaka katika mtaala wa elimu nchini Kenya hasa kwa wanafunzi wanojiandaa kwa mtihani wa kitaifa wa KCSE. Mke mmoja alimpa mme wake redio aende nayo chooni ili asiboreke kwa vile huwa anakaa muda mrefu. Nililala na mama mkwe wangu kama jinsi ya kulipiza kisasi Radio Jambo KENYA, 18/06/2018. Mpendwa wangu katika Bwana ninaamini Mungu wa mbinguni humpenda na humbariki sana yeye atangazaye habari zake duniani, hivyo basi ninakuomba mpendwa wangu kama ukiweza angalau uzalishe nakala moja tu ya kitabu hiki na umgawie mtu mwingine ili kuweza kusambaza msaada huu wa injili kwa watu wengi zaidi ulimwenguni mwote. Nina mtoto 1 na ninaishi maisha mazuri tu inagawa ni ya kawaida. jamaa kavua suruali na chupi alipofika getini. Kupiga Punyeto kuna madhara kwani mimi mwenyewe ishanitokea nlikua napiga Punyeto kama dozi kw cku. Natambua kwa namna moja au nyingine unahofia kuwa wazi kwa mpenzi wako kuelezea/omba kile ambacho unajua kinamfurahisha au anapenda kufanyiwa kabla ya ngono , wakatiwa ngono na baada ya ngono. Mimi nimeolewa na ndoa yetu imejaaliwa mtoto moja wa kike mwenye umri wa miaka mitatu, mimi na mme wangu tumekuwa pamoja kwa miaka mitano sasa. Kali kuliko yote binti akipost "nina hamu ya kufanya zinaa na mtu leo" ghafla paap! Utaona likes 12,560 na comments 10, 239 Endapo mtu atapost kuwa "tafadhali chukua sekunde 12 tu umsifu MUNGU ANAEKUPA UHAI" Utaona likes 23 na 16 comments tu. dodo za mwanamke mara nyingi husisimka ile mbaya ikiwa zitatomaswa vizuri na kwa upendo kwa kutumia mikono,lips za mdomo na ulimi kupekecha kupekecha ncha za chuchu na kuzimung'unya kwa mfano wa mtu anayemung'unya pipi hivi na wazimu ukianza kupanda ncha za chuchu zina tabia ya kudinda na kuwa ngumu na. Mtumishi wamungu kweli nilipo kuwa nikisoma nilikuwa nikitafuta maneno ili niandike wimbo kuhusu ndoa. Neno lako linasema Ufunuo 12:11 Nao wakamshida ibilisi kwa damu ya mwanakondoo na kwa neno la ushuhuda! Ee Mungu Baba kila malipizi na visasi vya ibilisi navitamkia kushindwa ndani yangu, kushindwa nje yangu kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu! kushindwa katika familia yangu, kushindwa kwa mzazi wangu, kushindwa kwa mme wangu kwa jina la Yes…. siku moja mme wake alisafiri kikazi (safari ya zaidi ya mwezi) nje ya mkoa. k nilikuwa na mzigo mzito! Nikimhurumia kila mtu hata mme wangu!. Huyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sana. Mpenzi wangu T tambua kuwa ulimwengu tunaoishi una mambo muhimu matatu. " "Ujumbe wangu, Tundu siku zote aendelee kuwa Tundu tu. Uamuzi wa Mahakama kuu wa kuagiza kufutwa kipengele kinachowalazimisha watu kugombea nafasi za uongozi kwa kupitia nyama vya siasa. Natambua kwa namna moja au nyingine unahofia kuwa wazi kwa mpenzi wako kuelezea/omba kile ambacho unajua kinamfurahisha au anapenda kufanyiwa kabla ya ngono , wakatiwa ngono na baada ya ngono. Mme,"ah wajinga hawa! Wameniwekea wimbo wa taifa,nimejisaidia huku nimesimama". Real Story: HII KWA WALE WANATOA TIGO, ZINA MADHARA HASA KWA WANAUME WENYEWE ( [email protected] kinyume na maumbile) SHARE HII KWA WALE WANATOA TIGO ZAO, WAAMBIE TIGO ZINA MADHARA HASA KWA WANAUME WENYEWE,,,, MIE YALIMKUTA MME WANGU ILA MUNGU ALIMPONYA MPAKA SASA NI KWA NEEMA TU, Nimeolewa nina mtoto mmoja, mme wangu anapeda sana kushika shika matako yani akiona niko uchi tu basi bora anishike hata. Watu wenye tabia hiyo jua anasumbuliwa na jini mahaba na baadhi ya dalili zao nikuota ndoto wanafanya. One of the ways to detect a case of mange on your dog is to find mite bites on yourself. Sasa kwangu mimi nimejifunza na siku hizi nashukuru sana/nasema asante mara kwa mara, na hata kwa watu wengine pia. by flora lyimo ~ mbasha mme wa flora muimba nyimbo za mungu ''alipiza kisasi kwa kubaka shemeji yake wa miaka 17 baada ya flora mke wake kuhamia kwa mme wa mtu'' wasome hapa''mbuta nanga!! Na Makongoro Going'/GPL. Hii ina maana kwamba uhakiki wa kazi za fasihi hautoki katika ombwe, kuna kanuni na taratibu mbalimbali zinazoongoza kufanya uhakiki, na hii ndio sababu kuna nadharia kadha wa kadha za uhakiki wa kazi za kifaishi. maisha yangu ya ndoa yalikuwa mazuri na matamu sana kipindi cha mwanzo, mapenzi yalikuwa tele na ya moto lakini ikafika kipindi mume wangu akabadilika akawa kituko akawa mlevi mapenzi hana yani tunaweza kukaa hata miezi mitano hatujakutana kimwili akija nyumbani siku nyengine anatafuta ugomvi tu ili tupigane, na mara nyengine hata haachi hela ya matumizi nyumbani. Namshukuru Mungu nilituma mniombee niweze kuanza chuo Januari hii na Mungu ametenda leo tarehe 4/1/2011 naenda kulipia chuoni na kuanza rasimi. MUME wakati anakata roho huku mkewe akiwa amemshikilia alisema mke wangu, mi natubu kwako, kwani nilifanya mapenzi na dada yako, mdogo wako, rafiki yako na mama yako MKE akamnong'oneza mume wake na kumwambia mbona mimi nayafahamu yote, ndio maana nimekupa sumu ili na wewe ujue uchungu wake. for ~'s sake kwa huruma; jamani! out of ~ kutokana na huruma. 3 Nawatakieni neema na. Ni basi tuu kwa kuwa amekuona una pesa anataka akunyanyase na pesa zako. Jioni baada ya mihangaiko ya kutafuta riziki unaporudi nyumbani sahau magumu uliyokutana nayo. Mme akaanza kuvua viatau na kuvirushia uvunguni ambapo vilinipiga. Sasa nataka nikupe Elimu hiyo ili ukijumlisha na elimu yako ya darasani ujue namna nzuri ya kuishi katika dunia hii iliyojaa mishangazo mingi…. wanawake wa pwani wanaelewa khabari hizo,ili bi harusi asitie aibu kwa kuhashukwa na kupepeta. Jamaa akawa sasa yeye ndo dereva,alikua ananisukumia mboo mpaka nilitamani mkundu ungeweza kuzamisha mpaka na mapumbu yake yote. Neno lako linasema Ufunuo 12:11 Nao wakamshida ibilisi kwa damu ya mwanakondoo na kwa neno la ushuhuda! Ee Mungu Baba kila malipizi na visasi vya ibilisi navitamkia kushindwa ndani yangu, kushindwa nje yangu kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu! kushindwa katika familia yangu, kushindwa kwa mzazi wangu, kushindwa kwa mme wangu kwa jina la Yes…. Baada ya chakula cha usiku huwa tunakaa. Mke mmoja alimpa mme wake redio aende nayo chooni ili asiboreke kwa vile huwa anakaa muda mrefu. Aliyaamini kwa tabu yale yote ayasemayo dada yake. SWALI: Assalaamu 'alaykum. Sasa sikia ndugu; huyu ninayetangaza habari zake kuwa uzidi kumuamini anasema kuwa yeye atasimama katika vita yako nawe utashinda maana yupo kwa ajili ya hiyo vita. Asanteni sana, Mungu awabariki na huu ndiyo mwisho wa hadithi iliyomtokea msomaji wangu niliyoipa jina la 'USITUPE MBACHAO KWA MSALA UPITAO'. com 0 tag. Wanaume wanaogopa kuulizwa waliziona wapi shanga na kuzipenda. MAOMBI YA IMANI,,,, KESHENI MKIOMBA (Mathayo,,26 :41) ha 715 membri. 3 Nawatakieni neema na. nilitoka usiku uleule hadi nyumbani, nilililia sana, kesho yake nikawanampigia simu mchumba wangu akawa hapokei na hata rafiki yangu pia akawa hapokei, nikaenda nyumbani kwa wazazi wa mchumba wangu nikawaeleza wakakasirika sana, wakamuita, walimsema na pale pale baba yake akamuuliza unampango gani na binti wa watu, jibu hapahapa, yeye akasema ananipenda na bado anataka kunioa, lakini toka. mbuta nanga!hii blog-magazine inashughulika zaidi na yafuatayo '' wale wachafuaji wa shughulini kama vile harusini wasofuata zile dress code' red carpet and all other events 'also your old and new photo's all kind of news around the world & flora lyimo tzuk designs &trades'mbuta nanga london karibuni at my shops call /whatsap (+ 44)07787471024:email:[email protected] MUME wakati anakata roho huku mkewe akiwa amemshikilia alisema mke wangu, mi natubu kwako, kwani nilifanya mapenzi na dada yako, mdogo wako, rafiki yako na mama yako MKE akamnong'oneza mume wake na kumwambia mbona mimi nayafahamu yote, ndio maana nimekupa sumu ili na wewe ujue uchungu wake. Ee Mungu wangu mimi nakupenda sana Fadhili zako kwangu Bwana nimeziona Maisha yangu yote, ninakuachia Ili moyo wangu ushibe upendo wako 187. NAMI NAOMBA USHAURI. Kumtegemea mkewe kwa kila kitu, mmmh sidhani kama inafaa sana na sidhani kama ni kitu kinawezekana, najua kwamba wapo wanaume wana kipato kidogo kuliko wake zao, lakini hii haimaanishi wao ni tegemezi wa kila kitu, kama wapo walio hivyo basi wanakosea sana tena sana kwa mtazamo wangu. MTIHANI WA KOBA with SCENE NUMBERS. Yaani, akichezea kisimi kwa kidole cha katikati kwenye mkono, mdomo uko kwenye chuchu, uboo ukiwa ndani ya kuma na miguu yake ikinipapasa kwenye wayo. Nyumba pekee inayokutanisha waajiri na waajiriwa. A degree in Pastoral Theology (CUEA, Nairobi) and a Ph. wangu na Kristo unafaa kudhuru uhusiano wangu na mke wangu. Lyrics to 'Mrudie Mungu' by Mch. Hii ndiyo sababu kumetokea katika ndoa mme kukutwa ameambukizwa na mke hajambukizwa au mke ameambukizwa na mme hajaambukizwa huku wakiwa wameshirikiana tendo la ndoa mara kadhaa! Kwahiyo majibu yeyote ya vipimo vya UKIMWI yawe ni positive au negative hayana uhusiano wowote na afya ya mwili wako. Naombeni ushauri jamani,mme wangu ana baby boy umri yapata miaka 3 kutoka kwa X wake. Farao akawaambia Yusufu kwa kuwa Mungu amekufahamisha hayo yote, hapana mwenye akili na hekima kama wewe. Naitwa sande sikumoja nilikuwa na demu wangu sikuhio nililudi home majila ya saa tano 5:15 nilipo ludu nilimkuta demu wangu kalala chakula amesha pika mm nilipo fika sikumuamsha nikajindalia mwenyewe nilipo mariza nika mwamsha 2kaoge 2lipo enda chooni 2kawa 2naogesha mara 2kaanza kupapasana kama kwaida yake akaanza kunyonya mboo bao lakwanza. Mme wangu amejaliwa kuchezea kisimi huku uboo pia unaendelea kushughulika, yaani sijui huwa anakuwa ametengeneza umbo la 0 hivi, au G. Ilifikia wakati uume wangu ukapungua nguvu kwa mda. simulizi; pumzika kwa amani mke wangu nakuomba hata kwa ndoto! Ni mwezi mmoja tu tangu mke wangu kufariki, alifariki ghafla tu na mpaka leo sijajua sababu. Mwanaume na Mwanamke, nani anamuhitaji mwenzie? Mwanaume anamuhitaji mwanamke zaidi kama msaidizi wake kuliko mwanamke anavyomhitaji mwanaume na sema hivyo sio kwa kuegemea swala la ngono bali kwenye maswala mengine mengi ya kimaisha. sw Baada ya karibu miaka 60 katika utumishi wa wakati wote, nafurahi kuwa na shangwe ya kuendelea kuhubiri na kufundisha katika mgawo wangu wa umishonari. Jinsi ya kusafisha Uke wako! Awali nilikuwa nikidhani kuwa kila mwanamke anapaswa na anafahamu jinsi ya kujisafisha ndani ya uke mara tu baada ya kuondolea bikira (kuanza mahusiano ya kimapenzi na hatimae ngono), lakini nimekuja kugundua ukweli kwamba wanawake wengi hawajui uke unasafishwa vipi?. usaliti wa mme wangu unavyonitesa faragha Mimi ni mwanamke wa miaka 36, nina mme na watoto 3, sikuwahi kumjua mume mwingine zaidi ya huyu aliyeninitoa usichana wangu (bikra) na kunioa, sijawahi kumsaliti hata mara moja ila yeye kabla hajanioa aliwahi kuoa na kupata mtoto mmoja (kwangu atakuwa wa nje) ila baadaye aliachana na huyo mwanamke kwa. com whats new sintah. He was ordained a priest in 1999. Na pale unapoona kuwa mke au mme wako si mzuri basi ulikosea wakati wa uchaguzi wako. Farao akawaambia Yusufu, tazama nimekuweka juu ya nchi yote ya Misri. Aliyaamini kwa tabu yale yote ayasemayo dada yake. "Mimi huwa najichua mara kwa mara hata kwa kutumia vitu kama ndizi na karoti kwani mume wangu hajaweza kunifikisha hata siku moja. Sasa, baada ya kupata uzoefu wa kazi ya Mungu na kufurahia ukarimu Wake, matumaini yangu tu ni kufanya liwezekanalo ili kutimiza majukumu yangu kama kiumbe kilichoumbwa ili kuulipa upendo wa Mungu, ili kuuridhisha moyo wa Mungu, na kutenda sehemu. Jamani pia nawahasa watu wasomao haya umri katika mapenzi ni kitu kizuri.   Kama huamini, angalia wale waliotokea kupenda na wao wakapendwa, utabaini nyuso zao zimetawaliwa na furaha isiyo na kifani. *Usimuombe Mungu akujulishe mke au mme wako wakati ndani yako umeshajichagulia wa kwako. Waraka wa Septemba Yoshua 13:1-7 Utangulizi, Katika dunia ya leo watu wengi sana wamekuwa wakitumia muda wao mwingi ikiwa ni pamoja na kufanya maombi ya kufunga na kuomba ili kumuomba Mungu awabariki, awaponye, awalinde kwa kifupi awajibu mahitaji yao waliyonayo mbele zake siku zote. Asanteni sana, Mungu awabariki na huu ndiyo mwisho wa hadithi iliyomtokea msomaji wangu niliyoipa jina la 'USITUPE MBACHAO KWA MSALA UPITAO'. Wala asikutie presha. Tabia ya Mungu ni haki na, hata zaidi, upendo. a kibamia/Tango Uume kama zilivyo sehemu nyingine za mwili wa wako inapaswa kutunza vema, kusafishwa, kupakwa mafuta/lotion kama unavyopaka sehemu nyingine za mwili ili kuilainisha kwani ikiwa kavu inaweza kusababisha majeraha ukeni au maambukizo ikiwa ni pamojana NGOMAfikiria kitu kikavu kina "magwambala" au niseme ngozi ngumu/mipasuko kinaingizwa ukeni ambako ni kulaini kuliko. Naelewa nachokifanya” “Ndio Honey lakini mimi nina wivu”. Na mke wangu upande wa kulia tumeoana kwa muda wa miaka 43. Nakusalimu kwa jina la BABA MUNGU, BWANA asifiwe!mi nina swali ambalo kila jumapili huwa napanga kumuuliza mchungji sasa kutokana na muda wa mtumishi kuwa ni finyu sana kwa siku hiyo sipati wasaa huo,sasa mi swali langu ni kuwa hivi kwa nini idadi kubwa ya wanawake hushikwa na mapepo kuliko wanaume?nini kinasababisha wao kuwa na mapepo kuliko wanaume?Asante. com whats new sintah. Katika maisha yangu ya ndoa takribani miaka kumi, jana ndiyo nimeona umuhimu wake na nimegundua kuwa sikuwahi kuwa mume kwa mwanamke ambaye alikua mke katika maisha yake yote. pdf), Text File (. pamoja tunapata maana iliyo na undani zaidi kuliko jina likitumika peke yake. SIRI YA GIZANI NO 11 Sasa Nasra alivyo vutwa kighafla na bibi yake kutoka chumbani, bibi yao alikasilika akasema, "hivi we Nasra kwanini hutulii, unataka nikudhoofishe mwili mzima usiweze kusimama au, sasa toka tena umo uone" Nasra alipo ambiwa vile alikuwa analia tu, maana yale mateso yalikuwa mazito sana, kwasababu alikuwa hatoki ndani na asingeweza kuonekana n'je kama zamani. Katika hali nisioitegemea tumegongana ana kwa ana gest mi na shemeji yangu wa karibu. Nilipata udaku toka kwa watu kwamba mume wangu anauhusiano na dada mmoja nikapeleleza nikajua na mpaka nikamjua huyo msichana. Waraka wa Septemba Yoshua 13:1-7 Utangulizi, Katika dunia ya leo watu wengi sana wamekuwa wakitumia muda wao mwingi ikiwa ni pamoja na kufanya maombi ya kufunga na kuomba ili kumuomba Mungu awabariki, awaponye, awalinde kwa kifupi awajibu mahitaji yao waliyonayo mbele zake siku zote. nilitoka usiku uleule hadi nyumbani, nilililia sana, kesho yake nikawanampigia simu mchumba wangu akawa hapokei na hata rafiki yangu pia akawa hapokei, nikaenda nyumbani kwa wazazi wa mchumba wangu nikawaeleza wakakasirika sana, wakamuita, walimsema na pale pale baba yake akamuuliza unampango gani na binti wa watu, jibu hapahapa, yeye akasema ananipenda na bado anataka kunioa, lakini toka. "Mimi binafsi mzee wangu ana miaka 51 na mimi nina 48 nampa huduma hiyo. na kazi mme wangu I wish I was there nikumassage na Ulimi hadi usinzie. mbuta nanga!hii blog-magazine inashughulika zaidi na yafuatayo '' wale wachafuaji wa shughulini kama vile harusini wasofuata zile dress code' red carpet and all other events 'also your old and new photo's all kind of news around the world & flora lyimo tzuk designs &trades'mbuta nanga london karibuni at my shops call /whatsap (+ 44)07787471024:email:[email protected] makala hii imeandikwa kwa ajili ya elimu kwa watu wanaosomea fani za afya na watanzania wanaoishi nchi ambazo kutoa mimba sio kosa kisheria. your husband translation in English-Swahili dictionary. muumba wa mbingu na dunia anasema kila siku kinywa kwa kinywa ndani ya kanisa langu. Chidi hakuwa na akili za kitoto kiasi hicho, Na asingeweza kumchokonoa mkewe kwa ajili ya ndoto ya kijinga namna hio,. pittance n ujira mdogo (kuliko inavyostahili). "Kwa kweli nilikuwa na hali mbaya sana…nikiwa machungani nilikaa chini ya kivuli huku ng'ombe wanachunga…. Love you xoxoxo". Naomba maombi kwa ajili ya ufunuo juu ya nani ni Mume wangu, niliolewa na kijana mmoja wakati huo mimi nilikua nimezaa na mtu mwingine miaka ya nyuma. sasa demu akawa wa kwanza kuingia na akakaguliwa kama ni kipara,. Bila kujali Yeye hufanya nini, ni wokovu kwangu; ni kuniruhusu kumjua Yeye, kumtii Yeye, na kumpenda. sw Baada ya karibu miaka 60 katika utumishi wa wakati wote, nafurahi kuwa na shangwe ya kuendelea kuhubiri na kufundisha katika mgawo wangu wa umishonari. na mambo yakawa mazuri. 1 Kutoka kwa Paulo, aliyeitwa kwa mapenzi ya Mungu kuwa mtume wa Yesu Kristo, na Sosthene ndugu yetu. Nikiona binti kavaa vibaya , naogopa kuwa akifa hivi alivyo ataenda kule. com follow instagram. kwa zamiri safi ,kwa kuona na kuikia,kwa ndoto za mchana na ndoto za usiku. Vile vile kama mimi ni Mama katika familia yanipasa kupungua (kufa kifo-utii) ili mme wangu na watoto wangu waongezeke kiufahamu na kimaadili katika hofu ya Mungu. *Ni vema uwe umekomaa na umekua kiakili, kiufahamu, na kiroho kwanza kabla ya kufanya maamuzi kama haya na hujaokoka fanya maamuzi ya kuokoka maana ni kwa faida yako. simulizi; pumzika kwa amani mke wangu nakuomba hata kwa ndoto! Ni mwezi mmoja tu tangu mke wangu kufariki, alifariki ghafla tu na mpaka leo sijajua sababu. ,walipofika ktk disco hilo getini kuna mkaguzi ambae ni kipofu,. Please try again later. Ujumbe wangu kwako leo Mwamini MUNGU tu Inawezekana kuna mambo umejaribu kufanya ukashindwa,au magonjwa hayaponi kila mara unaumwa. akakaidi akaondoka nao lakini haitoshi alichukua kila alichoona kinamfaa akaondoka na watoto. Makusudi ya Mungu ni kuona wanadamu tunaishi kwa furaha wala si wapweke,ndiyo maana aliumba mke na mme. Kupiga Punyeto kuna madhara kwani mimi mwenyewe ishanitokea nlikua napiga Punyeto kama dozi kw cku. Nimejifunza kuwa sio vizuri kung’ang’ania mambo pale binti anaposema haitaji kuwa na mtu ni vyma kuelewa kuliko kutumia njia ambazo zinaweza kukupa. Ilifikia wakati uume wangu ukapungua nguvu kwa mda. Gazeti la Mtanzania "Fikra yakinifu" ni gazeti Makini linalogusa maisha ya mamilioni ya watanzania wa rika na jinsia zote. Tundu ni mme wangu, kikubwa naweza kusema ni rafiki yangu wa karibu sana wa miaka mingi sana, nikiwa msichana mdogo, mrembo na smart. k nilikuwa na mzigo mzito! Nikimhurumia kila mtu hata mme wangu!. Unknown [email protected] nilitoka usiku uleule hadi nyumbani, nilililia sana, kesho yake nikawanampigia simu mchumba wangu akawa hapokei na hata rafiki yangu pia akawa hapokei, nikaenda nyumbani kwa wazazi wa mchumba wangu nikawaeleza wakakasirika sana, wakamuita, walimsema na pale pale baba yake akamuuliza unampango gani na binti wa watu, jibu hapahapa, yeye akasema ananipenda na bado anataka kunioa, lakini toka. Sasa kwangu mimi nimejifunza na siku hizi nashukuru sana/nasema asante mara kwa mara, na hata kwa watu wengine pia. Mkubwa ajifanyaye, kuliko yao wananchi! Hudhani watu wajinga! Katiba tulopokea, hata hili inajua, Mkubwa anayekuwa, ni mwananchi kutambua, Sio vingine ikawa, kuzuka maharamia, Mkubwa ajifanyaye, kuliko yao wananchi: Katu usimpe nchi! Wananchi tumeridhia, wao juu wamekuwa, Ila hawajatuondoa, sisi chini kutupia, Na kisha kutufagia, kama taka. By podius Gosbert phone: +255787255143 Email:[email protected] Watch Queue Queue. Nilimuangalia mwanamke huyo, huku mme wangu akiwa amekaa kwenye kiti anatingisha miguu, nilimsalimia mume wangu na kumkaribisha huyo dada. He holds a Diploma in Theology (Segerea, Dar es Salaam), a BA in Theology (Urbaniana, Rome) a M. Mimi ni mwanamke ambaye nimeolewa miezi sita iliyopta kabla cjaolewa nlikuwa najiuza mitaa fulani hapa mjini kwa siku nlikuwa nakula vichwa hadi kumi k wa hiyo mme wangu nikiwa nafanya nae naona kama anacheza tu cjickii utamu kabsa. Jamani pia nawahasa watu wasomao haya umri katika mapenzi ni kitu kizuri. Usiogope mme wangu ila mimi huwa nakutishia kufa ili nawe uende kanisani usije ukakutwa na Mungu uko kwenye gongo, balimi na safari na kilimanjaro baani unalewa, siku hiyo utakoma (huku anarudi chumbani) BABA SHABANI. Dada zangu kuna kitu cha kujifunza hapa Niliolewa na mwanaume mpole sanaaaaaa miaka mitano iliyopita, yani nikisema mpole ni mpole mno, hakunifatilia hata sikumoja, hakuniuliza nini wala nini, alinpa uhuru wa kutosha, nikiaga naenda mahali anasema nenda, hata kama narudi saa nane usuku atanifata tu maana hakuwa akipenda niendeshe gari usiku hata sikumoja, nikirud na tax ananifokea sana. habari zaidi kuhusu mme kumchinja mkewe mjini arusha By Unknown on 11:43 PM JESHI la Polisi Mkoa wa Arusha linamsaka kwa udi na uvumba, muuza nyama jijini hapa, Lucas Lomayany Molel (37) mkazi wa Ilboru kwa madai ya kumuua mkewe wa ndoa, Agnes Lucas (24) kwa kumcharanga na sime kwa kile kinachoelezwa kuwa ni kutokana na wivu wa mapenzi. Hakirudi katika hali ya kawaida na siku nyingi kupita anza kushusha makombola kwa njia ya utani kuwa pale mme wangu kosa lilikuwa lako. mume wangu anataka penzi kwa mtoto wangu wa kumzaa mwenyewe, nifanyaje? dada Violet nahitaji msaada nina mume wangu nampenda ila kwa sasa sijui kama naye ananipenda ama vipi, nasema hivi kutokanana na vitu vyake,. Lakini mapenzi hayo hayo yamekuwa ni chanzo cha vilio kwa baadhi ya watu. This video is unavailable. " Mwanamke aliacha kusikia maneno ya mme wake. Watu wenye tabia hiyo jua anasumbuliwa na jini mahaba na baadhi ya dalili zao nikuota ndoto wanafanya. “Niwashukuru wote mlio nipigia kura amahakika mme tenda vema,likini mimi sio bora kuliko wenzangu ila nadhani kwa wino wakura zenu ulistahili niwe BEST ACTRESS, niwashukuru zaidi na zaidi, nikiandika maneno haya machozi yananitoka lakini hii yote ni heshima mlio nivika NENO LA KALE NI ASANTE,” aliongeza. -Hakikisha watu wa nyumba yako wanauona uso wako na uwepo wako kuliko pesa yako (Wewe ni wa muhimu kwao kuliko pesa yoyote)! -Usile nyama choma na kitimoto peke yako barabarani halafu nyumbani wanakula dagaa, ukija unadai hujisikii kula au unazuga zuga, huo si ubaba bali inaonesha wewe ni mvulana aliyekimbilia kuwa na majukumu ya ubaba na. Full text of "A handbook of the Swahili language as spoken at Zanzibar;" See other formats. sasa demu akawa wa kwanza kuingia na akakaguliwa kama ni kipara,. Lyrics to 'Mrudie Mungu' by Mch. *Usimuombe Mungu akujulishe mke au mme wako wakati ndani yako umeshajichagulia wa kwako. Neno lako linasema Ufunuo 12:11 Nao wakamshida ibilisi kwa damu ya mwanakondoo na kwa neno la ushuhuda! Ee Mungu Baba kila malipizi na visasi vya ibilisi navitamkia kushindwa ndani yangu, kushindwa nje yangu kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu! kushindwa katika familia yangu, kushindwa kwa mzazi wangu, kushindwa kwa mme wangu kwa jina la Yes…. Mkubwa ajifanyaye, kuliko yao wananchi! Hudhani watu wajinga! Katiba tulopokea, hata hili inajua, Mkubwa anayekuwa, ni mwananchi kutambua, Sio vingine ikawa, kuzuka maharamia, Mkubwa ajifanyaye, kuliko yao wananchi: Katu usimpe nchi! Wananchi tumeridhia, wao juu wamekuwa, Ila hawajatuondoa, sisi chini kutupia, Na kisha kutufagia, kama taka. Mimi mume wangu mwenyewe wa ndoa alinitamkia wazi kuwa siku yoyote mwanaume yeyote awe ni uliye na mahusiano nae au hata kwenye ndoa nae akikuomba tigo na ukampa kwa kudhani unamfurahisha au labda unamridhisha asitoke nje ya ndoa, ni bure kabisa kwa sababu cha kwanza atakutoa thamani ya utu wako, atakudharau na hatakuheshimu siku zote utazoishi. IMEANDIKWA. by flora lyimo ~ mbasha mme wa flora muimba nyimbo za mungu ''alipiza kisasi kwa kubaka shemeji yake wa miaka 17 baada ya flora mke wake kuhamia kwa mme wa mtu'' wasome hapa''mbuta nanga!! Na Makongoro Going'/GPL. Abiudi Misholi. *Ni vema uwe umekomaa na umekua kiakili, kiufahamu, na kiroho kwanza kabla ya kufanya maamuzi kama haya na hujaokoka fanya maamuzi ya kuokoka maana ni kwa faida yako. Farao akawaambia Yusufu, tazama nimekuweka juu ya nchi yote ya Misri. Unknown [email protected] jamaa kavua suruali na chupi alipofika getini. laikini nmekuta bado mimi nahitaji utakaso kwanza kabla ya kuhubili wenine kuhusu ndoa. Kauli hilyo ilinifanya nizidi kutetemeka na kuchnganyikiwa. Tumsifu Yesu Kristo mwana wa Mungu. Ndoto nyingi zimekua kama mafumbo makubwa yanayowatatiza sana watu kwenye ulimwengu huu wa sasa hasa linapokuja kujua maana na tafsiri ya vile walivoota. Jinsi ya kusafisha Uke wako! Awali nilikuwa nikidhani kuwa kila mwanamke anapaswa na anafahamu jinsi ya kujisafisha ndani ya uke mara tu baada ya kuondolea bikira (kuanza mahusiano ya kimapenzi na hatimae ngono), lakini nimekuja kugundua ukweli kwamba wanawake wengi hawajui uke unasafishwa vipi?. Kaimu Katibu Mkuu wa Chadema amwongelea Anatropia Kaimu Katibu Mkuu wa Chadema, Salum Mwalimu, akiongea na mwandishi wa habari hii, alieleza kwa kirefu jinsi wabunge wa viti maalum ndani ya Chadema. Naitwa Mr superstar Nawapenda sana wadau wangu kwani bila nyinyi wadau hakuna thesuper stars tz hivyo naomba tuungane,,,,,Binafsi mimi napenda sana kusikiliza kuliko kusema pia napenda kukutana na wadau na marafiki zangu kwa ajili ya kushauriana kuhusu maisha. Njia hii ina faida kwa pande zote mbili yaani kwa mwanamke na mwanaume kwani kuacha au kuachwa bila kufanya mapenzi ni bora kuliko kuwa muonjaji, tabia ambayo huathiri kisaikolojia na ni hatari kwa afya. pittance n ujira mdogo (kuliko inavyostahili). “Jamani, mimi naitwa… (akataja jina), naomba jina langu lisiandikwe gezetini. MAMA SHABANI: Hakuna mme wangu ambaye huwa anajiombea kufa ila ni mipango ya Mungu, zikifika arobaini hata kama hutaki utaenda tu. Habari tazama leo ni siku nyingine Mungu katenda miujiza kwako wakati wengine wamekufa usiku wewe umeamka tena, hebu sema asante kwa hilo, tunaendele na mada zetu na leo tutaangalia makundi manne ya watu katika dunia. Watch Queue Queue. Mambo matatu ambayo mwanamke hatakiwi kumwambia mme wakesoma hapa. MAMA MKWE MWACHE MME WANGU {AJE. Inasemwa kuwa kuvunjika kwa mawasilioano pekee katika mahusiano kunasababisha mifarakano au kuvunjika kwa mahusaiano kati ya mke na mme kuliko sababu nyingine. com Blogger 787 1 25 tag. Mimi mume wangu mwenyewe wa ndoa alinitamkia wazi kuwa siku yoyote mwanaume yeyote awe ni uliye na mahusiano nae au hata kwenye ndoa nae akikuomba tigo na ukampa kwa kudhani unamfurahisha au labda unamridhisha asitoke nje ya ndoa, ni bure kabisa kwa sababu cha kwanza atakutoa thamani ya utu wako, atakudharau na hatakuheshimu siku zote utazoishi. Bwana Yesu asifiwe!. Kitu cha msingi kuliko vyote ni kusema nimepiga hatua. Mfano mme uko Mtwara na mke yuko Mwanza, kama unajua thamani ya mapenzi yenu lazima tu utakuwa na utaratibu mzuri wa kuchokoka kwenda kumwona mwenzako au mnapanga kukutania mji mwingine kama Dodoma kwa mfano wangu hapo juu ili kurahisisha muonane hata weekend moja kila mwezi inasaidia. Kaimu Katibu Mkuu wa Chadema amwongelea Anatropia Kaimu Katibu Mkuu wa Chadema, Salum Mwalimu, akiongea na mwandishi wa habari hii, alieleza kwa kirefu jinsi wabunge wa viti maalum ndani ya Chadema. /usr/share/hunspell/sw_TZ. "Nani mjuukuu wangu nitaenda mbadilisha mwenyewe" alizungumza na kuondoka na Salhat pale alienda kuanza kumtoa nguo moja moja huku akianza kumbadilisha japo kuwa hakuwa na ujuzi katika hillo lakini alijitahidi awezavyo. Watch Queue Queue. sasa demu akawa wa kwanza kuingia na akakaguliwa kama ni kipara,. Kai aliposikia hayo, moyo wake ulijenga kibanda kipya cha upendo wa ziada. Katika hali nisioitegemea tumegongana ana kwa ana gest mi na shemeji yangu wa karibu. Niliamia hapa miaka 5 iliyopita baada ya kuonana na mme wangu kupitia njia kama hii (Cyber-love). Si kwa kuambiwa. Jifunze Jinsi Ya Kufanya Chochote. So tumefunzana kadri ya uzoefu wetu mdogo na maneno ya Mungu tunayojua. 2] Nikifanikiwa kuwa sober kabisa mpango wangu ni kurudi vizuri kwenye mziki kwani ndio uwezo wa kazi nilionao na najua mashabiki bado wana hamu na kazi zangu. naomba ushauri kwani nawaza mtoto aendelee kukaa kwa mama yake. We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. take/have ~ on onea huruma, hurumia. "Lakini mme wangu huyo ni Mtoto wakike utawezaje kufanya hivyo ww n Mpe tu Regina" aliongea Badra. Utahangaika sana na majani ya kichina,supriment sijui,madawa yaani slimming pills sana kama hutafanya mazoezi na kubadirisha menu yako your westing your time and money,amua acha uvivu na exchoose nyingi ooooh mi nna mshono utachanika,nna vidonda vya tumbo,mme wangu anapenda unene waiiiii amua leo anza kutengeneza mwili kwa mazoezi na diet hakuna dawa wala mitishamba,halafu we unataka afya. Kama hizo njia zinachukuwa muda mrefu basi anza kwa kumuomba msamaha. Nakusalimu kwa jina la BABA MUNGU, BWANA asifiwe!mi nina swali ambalo kila jumapili huwa napanga kumuuliza mchungji sasa kutokana na muda wa mtumishi kuwa ni finyu sana kwa siku hiyo sipati wasaa huo,sasa mi swali langu ni kuwa hivi kwa nini idadi kubwa ya wanawake hushikwa na mapepo kuliko wanaume?nini kinasababisha wao kuwa na mapepo kuliko wanaume?Asante. Dada zangu kuna kitu cha kujifunza hapa Niliolewa na mwanaume mpole sanaaaaaa miaka mitano iliyopita, yani nikisema mpole ni mpole mno, hakunifatilia hata sikumoja, hakuniuliza nini wala nini, alinpa uhuru wa kutosha, nikiaga naenda mahali anasema nenda, hata kama narudi saa nane usuku atanifata tu maana hakuwa akipenda niendeshe gari usiku hata sikumoja, nikirud na tax ananifokea sana. Pole sana dada mzuri, naomba ufanye kila uwezalo uilinde ndoa yako maana inakaribia kuvunjika, hakuna watu wabaya kama wapare, usimwamini mpare wa kike ata siku moja kwaiyo ata ukiambiwa huyu ni dada yangu kuwa makini sana, nimevunja ndoa sababu ya rafiki yangu mpare kutembea na mme wangu 2 yrs bila mimi kujua, at the end ye mwenyewe mpare. Unknown [email protected] Mwanamke akiweka miguu juu ya mabega ya mwanaume wakati wa kupeana Raha na Utamu,kuna faida mbili mtaenjoy,ya Kwanza, mashine ya mwanamme na uke wa mwanamke zote zinakuwa katika level sawa,hii inasaidia mashine ya mwanaume kuisugua vizuri G-spo*t,na Pili U*ke wa mwanamke unajibana kidogo, ikijibana inaongezeka kuwa tight,na kufanya starehe ya tendo kuzidi. com follow instagram. Si kwa kuambiwa. Inasemakana Mama Nillan amepata mpenzi mpya wa kutuliza maumivu yote aliyopata kwa Diamond platnumz, kwa tetesi za chini chini boyfriend mpya awadhifa mkubwa kuliko mzee baba simba na kwamba anamiliki mgodi wa dhahabu afrika kusini na sasa yupo kwenye harakati za kumuhamishia mtoto mzuri Zari ulaya ili asahau shida zake. “Jamani, mimi naitwa… (akataja jina), naomba jina langu lisiandikwe gezetini. Basi wewe utakuwa juu ya nyumba yangu, na kwa neon lako watu wangu watatawaliwa katika kiti cha enzi tu nitakuwa mkuu kuliko wewe. Tanzamerica Is a social network page that updates you with current news from Tanzania , America and around the world. take/have ~ on onea huruma, hurumia. Gazeti la Mtanzania “Fikra yakinifu” ni gazeti Makini linalogusa maisha ya mamilioni ya watanzania wa rika na jinsia zote. Uhakiki ni kitendo cha kutathimini, kueleza, kuainisha na kutoa maoni juu ya kazi fulani ya fasihi kwa kuongozwa na kaida maalum. Story: Kuna mama mmoja ameolewa na wanapendana sana na mmeo. maisha yangu ya ndoa yalikuwa mazuri na matamu sana kipindi cha mwanzo, mapenzi yalikuwa tele na ya moto lakini ikafika kipindi mume wangu akabadilika akawa kituko akawa mlevi mapenzi hana yani tunaweza kukaa hata miezi mitano hatujakutana kimwili akija nyumbani siku nyengine anatafuta ugomvi tu ili tupigane, na mara nyengine hata haachi hela ya matumizi nyumbani. Aya iliyo wazi kuliko zote na inayomuenea wa kwanza na wa mwisho katika Mitume, wafuasi wao na wafuasi wa wafuasi, ni ile isemayo: "Na yeyote mwenye kutaka dini isiyokuwa ya Kiislamu, basi haitakubaliwa kwake, naye akhera atakuwa katika wenye khasara. Kuna lilo chungu kuliko mauti nalo ni hili "Kuoa au kuolewa na mtu mwenye imani tofauti nawe "-Hiki ndicho kifo kinachoumiza kuliko vyote kwa kuwa mtu atakuwa anakufa huku akishindwa jinsi ya kujisaidia kuepuka kifo hicho kwa majuto na kila aina ya uchungu ,mbali na yote ni kuacha kizazi chako chote kikiumia na migogoro mingi ulioianzisha wewe. wanawake wa pwani wanaelewa khabari hizo,ili bi harusi asitie aibu kwa kuhashukwa na kupepeta. —1 John 4:10. Mwanaume na Mwanamke, nani anamuhitaji mwenzie? Mwanaume anamuhitaji mwanamke zaidi kama msaidizi wake kuliko mwanamke anavyomhitaji mwanaume na sema hivyo sio kwa kuegemea swala la ngono bali kwenye maswala mengine mengi ya kimaisha. am gay 26, years old from College of Business Education (CBE) Mwanza campus, am in second year taking account, am looking for top, with long as well huge cock to fuck my ass. Welcome Home. MAKUNDI MANNE YA WATU DUNIANI. pdf), Text File (. Tumsifu Yesu Kristo mwana wa Mungu. Siku mmeo anarudi, yule mama alimtafuta fundi seremala amrekebishie chaga za kitanda zilikuwa zimeharibika, kwa ajili ya maandalizi ya mechi ya above +18. Hakirudi katika hali ya kawaida na siku nyingi kupita anza kushusha makombola kwa njia ya utani kuwa pale mme wangu kosa lilikuwa lako. Kwa mfano Tanzania yenye Mlima Kilimanjaro ambao ni mrefu kuliko milima yote Afrika, yenye ziwa kubwa kuliko maziwa yote ulimwenguni na ziwa lenye kina kirefu kuliko yote afrika na madini ya kila aina halafu leo shule zikose madawati na umeme kwa nini Tanzania nchi yenye Dhahabu. Yesu, Baba popote pale penye mapingo ya chuma na mlango wa shaba katika kufikia hatma yangu, katika kufikia mda. Ni sawa Yesu amwite Petro kwa jina hilo maana sasa anapenda kuvua zaidi kuliko kumfuata Yesu. muumba wa mbingu na dunia anasema kila siku kinywa kwa kinywa ndani ya kanisa langu. KUMPENDA MUNGU NI BORA KULIKO KUTOA SADAKA. Hivyo nimeona ni vyema nikatoa nafasi kama hii kwa watanzania wengine ambao wangependa vilevile kuonana na marafiki wengine popote duniani kupitia blog hii. k nilikuwa na mzigo mzito! Nikimhurumia kila mtu hata mme wangu!. ? je unaweza kuwa rafiki na mwanaume huku ukiwa umeolewa na mwanaume huyo ni single ? have your say!!. Kupiga Punyeto kuna madhara kwani mimi mwenyewe ishanitokea nlikua napiga Punyeto kama dozi kw cku. Farao akawaambia Yusufu kwa kuwa Mungu amekufahamisha hayo yote, hapana mwenye akili na hekima kama wewe. mme wangu ana jinsia mbili ya kike na ya kiume, soma zaid hapa! Unknown SKENDO No comments Habari; nilipokea simu kutoka kwa shemeji yngu yani mke wa rafik angu ambae tangu aolewe ni miezi miwili imepita,alinitaka niende nyumbani kwake haraka kuna jambo muhimu linalogusa ndoa yake anataka kunieleza na nijue namna gani tutasaidiana kuliweka sawa. mmmh pole shostiiiii hapo fanya ulanguzi tu kwenda mbele hakuna jinsi!!!mie mwenzako ndoa ya mke mmoja na mme wangu hana hata hawala ila nimefundisha weee na kuvumilia kama mwaka na nusu lakini ata sifikishwiiii wala nini?? nikaona naanza kuchanganyikiwa live aaah nimefanya ulanguzi na kondomu. Mpendwa wangu katika makundi mbali mbali ya watu, mkinia mamoja kunakuwa na nguvu ya kuifanya kazi ya Mungu kwa upako usiokuwa wa kawaida. (in Mjita) Eeuuee jibhira omwanax2, Nyakumwana niko akabhibhi x2, kalya abharesi bhali kumryango, kamalya ukurya gwata omwana, ndakulelega ninkutija, ntana managa gu kukugega, mnda munu bhutarimo chinu, na managa gatlimo. Jioni baada ya mihangaiko ya kutafuta riziki unaporudi nyumbani sahau magumu uliyokutana nayo. SIRI YA GIZANI NO 11 Sasa Nasra alivyo vutwa kighafla na bibi yake kutoka chumbani, bibi yao alikasilika akasema, "hivi we Nasra kwanini hutulii, unataka nikudhoofishe mwili mzima usiweze kusimama au, sasa toka tena umo uone" Nasra alipo ambiwa vile alikuwa analia tu, maana yale mateso yalikuwa mazito sana, kwasababu alikuwa hatoki ndani na asingeweza kuonekana n'je kama zamani. Docta aliniambia kuendlea kupiga Punyeto itaniletea madhara baadae kma kutokuja kufurahia tendo la ndoa mm na mpenzi wangu. by flora lyimo ~ mbasha mme wa flora muimba nyimbo za mungu ''alipiza kisasi kwa kubaka shemeji yake wa miaka 17 baada ya flora mke wake kuhamia kwa mme wa mtu'' wasome hapa''mbuta nanga!! Na Makongoro Going'/GPL. He was ordained a priest in 1999. Mwanaume na Mwanamke, nani anamuhitaji mwenzie? Mwanaume anamuhitaji mwanamke zaidi kama msaidizi wake kuliko mwanamke anavyomhitaji mwanaume na sema hivyo sio kwa kuegemea swala la ngono bali kwenye maswala mengine mengi ya kimaisha. Apr 6, 9:50 PM – Mwendeshaji: Ukiwa kwenye sehemu mbali mbali za kanisa ama group kama hili utasikia yooote kuhusu ndoa, sijui mme wangu anarudi usiku sana, au sijui mke wangu hanisikilizi, ama sijui mme wangu hanijali lakini ni nadra kusikia mme au mke wangu haniridhishi. 2 Kwa kanisa la Mungu lililoko Korintho, kwa wote waliota kaswa katika Kristo Yesu, wakaitwa wawe watakatifu, pamoja na wengine wote ambao kila mahali wanalikiri jina la Bwana wetu Yesu Kristo, Bwana wao na Bwana wetu. NAMI NAOMBA USHAURI.   Kama huamini, angalia wale waliotokea kupenda na wao wakapendwa, utabaini nyuso zao zimetawaliwa na furaha isiyo na kifani. nchini tanzania kutoa mimba ni kosa na adhabu yake ni kali. —1 John 4:10. Sisi ni mwanga wa maendeleo Tunamulika mahali ajira zilipo, Tunakusogezea wenye sifa kwenye kazi yako. Bila kujali Yeye hufanya nini, ni wokovu kwangu; ni kuniruhusu kumjua Yeye, kumtii Yeye, na kumpenda. Mawasiliano mazuri kati ya mke na mme ni muhimu sana kwa ajili ya ustawi wa mahusiano ya wawili wapendanao. laikini nmekuta bado mimi nahitaji utakaso kwanza kabla ya kuhubili wenine kuhusu ndoa. Hivyo Wapendwa wangu Haijalishi wewe ni Nani na una cheo gani hapo Ulipo,Kama tunataka Kuurithi ufalme wa Mbinguni Yatupasa Tuwe Masikini wa roho,Tuweni wahitaji wa Mambo ya rohoni ili Tuurithi ufalme wa Mbinguni. ,walipofika ktk disco hilo getini kuna mkaguzi ambae ni kipofu,. EBITOKE ETI NADANGA/NINA MME/BENPOL USINIULIZE/PESA NAWAZIDI MASTAR WAKIKE WOTE BONGO Harmonize Qchief sio msanii wangu sijakua/Bado nipo sawa na WCB natakiwa. "Mme wangu ni Angelo Aloyse, Tumebahatika kupata watoto wawili, Lightness mwenye miaka sita na Lynette mwenye miaka miwili," anasema Anatropia. #LifeinGodMinistry Haya ni baadhi tu ya mambo maovu yanayofanyika katika maisha yetu ya kila sikuShetani anafanya kazi kwa kasi kubwa kuliko unavyoweza kufikiria na lengo lake ni kuhakikisha. mke/mme mwema anatoka kwa bwana omba mungu naye anajibu maombi sio mke/mme mmekutana tu baa harafu mnaoana itakusumbua sana baadaye kwani huyo ndio atakua mtu wako wa karibu zaidi kuliko wengine wote hivyo kuwa makini sana katika kuchagua mke/mme. in Pastoral Theology (CUEA, Nairobi). Mme wangu huwa anapenda sana kutiwa vidole kwenye tigo na yeye pia anapenda kunitia vidole kwenye tigo na huwa ananusa hicho kidole na mie kanifunza nikimtia namwekea kidole anakinusa na anasikia raha sana,sasa nikamwuliza hii ni nini akaniambia eti ni fantasy. la arrow_drop_down bab. Malalamiko yangu ni kwamba, mume wangu amekuwa na tabia ya kulala na mashoga, hivi ninavyoongea ana ahadi ya kukutana na mmoja wao gesti kama si kesho basi keshokutwa, niliona meseji kwenye simu ya mume wangu. Simu zake zote niliwahi kuziweka under 24 hrs surveillance kupitia watu wangu wanaofanya kwenye mitando ya simu lakini mawasiliaño yote na wanaume ni ya kikazi na madili mbalimbali. Docta aliniambia kuendlea kupiga Punyeto itaniletea madhara baadae kma kutokuja kufurahia tendo la ndoa mm na mpenzi wangu. He was ordained a priest in 1999. Watch Queue Queue. Simu za mkoni; Ni wazi kuwa simu inarahisisha mawasiliano ya kikazi, biashara na inatufanya tuwe karibu na wapendwa wetu kila siku bila kupoteza kiasi kikubwa cha pesa. Ni kweli sijasoma kama wewe ulivyosoma Ila mambo niliyokutana nayo tangu nimezaliwa ni elimu tosha ambayo wewe huna. "Najitahidi sana kumshauru mme wangu Leonard ili awe anawahi kurudi ili nimufaidi mme wangu lakini hataki kutekeleza ushauri wangu sasa ngoja kuna siku nitaenda kumchongea kwa bosi wake ili afukuzwe kazi nifaidi penzi lake kwa kuwa naye masaa yote" alisema dada mmoja ambaye anafahamika kwa jina la Mariam Sabaganga mkazi wa Mwanza. Sipendi kuja kuwa mzigo kwako,nataka tufanye maendeleo Mme wangu!Ukinikataza mimi kufanya kazi,haimaanishi siwezi kuchepuka ama kuwa na mwanamme mwingine pembeni,mimi ninajiheshimu. Mtu wa tatu kunionyesha alikuwa Mama yangu mdogo upande wa Mume wangu (Alipokuwa anasafiri mme wake) akakorofishana na wakwe zake ( yaani wazazi wa mume wake) basi akanywa vidonge akafa, mume wake aliporudi na kuonyeswa kaburi mkewe akachukua vidonge akanywa sasa tulipokuwa tunaenda kwa rafiki yetu kumuona ndipo tulipishana na gari iliyokuwa. Jinsi ya kusafisha Uke wako! Awali nilikuwa nikidhani kuwa kila mwanamke anapaswa na anafahamu jinsi ya kujisafisha ndani ya uke mara tu baada ya kuondolea bikira (kuanza mahusiano ya kimapenzi na hatimae ngono), lakini nimekuja kugundua ukweli kwamba wanawake wengi hawajui uke unasafishwa vipi?. Chombezo : Utamu Wa Binamu Sehemu Ya Kumi na Tisa (19) Nitakwambia usijali mke wangu alisema mjomba huku akivua shati lake. Kinachotakiwa ni kukubali kuwa watoto wake ili tuisikie sauti yake, kama Baba anavyoongea na Mwanae ndivyo Mungu anavyojifunua kwa watoto wake. Ila kuna shida imejitoza kuna binti mmoja alituasaidia sana wakati wa kuandaa harusi mimi namshukuru tu sana. Nikiona binti kavaa vibaya , naogopa kuwa akifa hivi alivyo ataenda kule. Samahani kwa kujisifu kidogo maana sifa jipe mwenyewe ukisubiri kusifiwa hautompata hata mmoja siku hizi. He holds a Diploma in Theology (Segerea, Dar es Salaam), a BA in Theology (Urbaniana, Rome) a M. This video is unavailable. maisha yangu ya ndoa yalikuwa mazuri na matamu sana kipindi cha mwanzo, mapenzi yalikuwa tele na ya moto lakini ikafika kipindi mume wangu akabadilika akawa kituko akawa mlevi mapenzi hana yani tunaweza kukaa hata miezi mitano hatujakutana kimwili akija nyumbani siku nyengine anatafuta ugomvi tu ili tupigane, na mara nyengine hata haachi hela ya matumizi nyumbani. ~ to (of a ship) karibia kusimama, kabili upepo. Chombezo : Utamu Wa Binamu Sehemu Ya Kumi na Tisa (19) Nitakwambia usijali mke wangu alisema mjomba huku akivua shati lake. le mutuz amlipukia mme wa mtu ,anaye linda mke wake " kwa kudai mke wake ni my super friends. Mtu wa tatu kunionyesha alikuwa Mama yangu mdogo upande wa Mume wangu (Alipokuwa anasafiri mme wake) akakorofishana na wakwe zake ( yaani wazazi wa mume wake) basi akanywa vidonge akafa, mume wake aliporudi na kuonyeswa kaburi mkewe akachukua vidonge akanywa sasa tulipokuwa tunaenda kwa rafiki yetu kumuona ndipo tulipishana na gari iliyokuwa. Leo Niko zangu tu home sijatoka nlikuwa naangalia Muvi mara LUKU imekata hapa na sina hata Salio. dozi ya mme wangu hainikolei kabisa… YAANI ANASHINDWA KABISAA KUNISUGUA KWENYE KIPERE!! Mimi ni mwanamke ambaye nimeolewa miezi sita iliyopta kabla cjaolewa nlikuwa najiuza mitaa fulani hapa mjini kwa siku nliku. Nililala na mama mkwe wangu kama jinsi ya kulipiza kisasi Radio Jambo KENYA, 18/06/2018. This Nollywood Ghallywood Swahili Movies “HERIE MBILI KULIKO MOJA” MKE WA MME WANGU 1 : Nigerian Swahili Latest Movie 2019. Una Sh 30,000 unitumie ninunue Luku babe wangu?Please maana kutoka mpaka ATM saa hizi usiku. nilitoka usiku uleule hadi nyumbani, nilililia sana, kesho yake nikawanampigia simu mchumba wangu akawa hapokei na hata rafiki yangu pia akawa hapokei, nikaenda nyumbani kwa wazazi wa mchumba wangu nikawaeleza wakakasirika sana, wakamuita, walimsema na pale pale baba yake akamuuliza unampango gani na binti wa watu, jibu hapahapa, yeye akasema ananipenda na bado anataka kunioa, lakini toka. <>, < >, Bibi mmoja alienda mjini kufanya shoping Kibaka mmoja akamtokea, akampiga mtama, bib i chali kibaka akanyakua pochi akaanza kukimbia,bibi akaamka nae akaanza kumkimbiza speed ya bibi ikawa kubwa kuliko ya mwiz, mwizi alivyoona anazidiwa akatupa ile pochi bibi akaokota poch akaendelea kumkimbiza mwiz akazidiwa akacmama akamuuliza bib poch yako nimeshakurudishia mbona bado unanikimbiza?. Mimi napenda kumshukuru Mungu kwa yale aliyonitea, nikipindi cha mwezi wa saba ndipo nilipobariki ndoa yangu, zikiwa zimebaki kama siku tatu hivi nikaota ndoto kwamba kuna mtu anataka kunichoma kisu wakati nahangaika nae nikawa nakemea mara nikashtuka, wakati nashtuka na mwenza wangu nae akawa ameshtuka anakaniambia vipi nikawa nimemsimulia. Kwenye makala hii nakuonyesha dalili za mimba zote za mwanzo na zile za baada ya miezi miwili hivi. A degree in Pastoral Theology (CUEA, Nairobi) and a Ph. Nalala chali mume wangu nichokonoe uwezavyo ilimradi tu uitoe hio hilizi" Huezi amini salma kwa kujiamini alilala chali na kupanuka kama mbwa au paka aliokuwa anaota jua,. SIRI YA GIZANI NO 11 Sasa Nasra alivyo vutwa kighafla na bibi yake kutoka chumbani, bibi yao alikasilika akasema, "hivi we Nasra kwanini hutulii, unataka nikudhoofishe mwili mzima usiweze kusimama au, sasa toka tena umo uone" Nasra alipo ambiwa vile alikuwa analia tu, maana yale mateso yalikuwa mazito sana, kwasababu alikuwa hatoki ndani na asingeweza kuonekana n'je kama zamani. Mtanzania ni gazeti la kitaifa la kila siku linajivunia rekodi ya kuwa huru na kuaminika kubeba Habari, Makala na chambuzi,siasa, uchumi, elimu, michezo na burudani zenye ajenda za watanzania katika mtizamo wa kitanzania. sw Baada ya karibu miaka 60 katika utumishi wa wakati wote, nafurahi kuwa na shangwe ya kuendelea kuhubiri na kufundisha katika mgawo wangu wa umishonari. Mke wangu alikuwa akitania, lakini hadi siku za hivi karibuni, jambo hilo lilibakia kuwa ukweli mtupu. alipokuja mme wangu akakuta nimelala…akaanza kunishambulia kwa kipigo ,akidai kuwa nilikuwa na mwanamme …mapenzi yamenoga hadi nikasinzia na kuacha ng'ombe wanachunga. OOOhhh RAHA !!!U Kubwa Kuliko, 22/05/2019.